Máy viền mép thảm tự động ET-3310 – Thiết bị máy móc sản xuất khăn tắm
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 90 chiếc/giờ | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380V | Sức mạnh ((W) | 5KW |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 1700 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 800*250*170 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số model | ET-3310 |
| Trọng lượng | 1.7T |
| Kích thước | 800*250*170 cm |
| Sức mạnh | 5KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 90 chiếc/giờ |
| Tốc độ may | 1800 vòng/phút |
| Khoảng kích thước | 60–90 cm |
| Các thành phần | cấp liệu, cắt mép góc, cắt chỉ, là chỉ, thiết bị thu gom, v.v. |