Máy may rèm tự động ET-2210
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 12–18 m/phút | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380V | Sức mạnh ((W) | 5.5kw |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 2500 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 420×252×240 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Tham số | Phần phía trước |
| Số mẫu. | ET-2210 |
| Trọng lượng | 2.5T |
| Kích thước | 420×252×240 cm |
| Sức mạnh | 5.5kw |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 720 m/giờ |
| Tốc độ may | 4000r/min |
| Khoảng kích thước | 50 cm–185 cm |
| Các thành phần | thiết bị cấp liệu, thiết bị chỉnh chính xác, thiết bị cuốn mép, vật liệu may, thiết bị lắc và xếp chồng |
| Có sẵn đường khâu | máy khâu xích một kim/hai kim, máy khâu móc một kim; cuốn mép |