Hệ thống ghép nối dọc cuộn-nhận-tốc độ cao (tối đa 800 m/giờ)
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 720–800 m/giờ | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 220V | Sức mạnh ((W) | 3KW |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 600 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 350 × 200 × 190 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5831/SA |
| Trọng lượng | 600kg |
| Kích thước | 350 × 200 × 190 cm |
| Điện | 3KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 720–800 m/giờ, 220 V |
| Năng lực theo giờ | độ dài mũi khâu: 3 mm, chiều rộng: 40 cm |
| Tốc độ may | 4500r/min |
| Khoảng kích thước | 250 mm, 750 mm |
| Linh kiện | hai khung cho ăn, hai thiết bị điều chỉnh, máy vắt sổ thuận và nghịch |
| Có sẵn đường khâu | máy vắt sổ 3–4 chỉ |