Máy trải giường hoàn toàn tự động cắt may bốn góc 3-5 chỉ vắt sổ tùy chọn hệ thống Omron chứng nhận CE
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 220 sản phẩm/giờ | các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 16kw |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 8000 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 1100 * 780 * 260 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5835-HS |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 16kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 1100 * 7800 * 260 cm |
| Khoảng kích thước | Chiều rộng vỏ bọc: 140–200 cm, chiều dài: 160–200 cm, chiều cao: 18–40 cm |
| Hiệu quả | 220 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 8000kg |
| Có sẵn đường khâu | May đứng cạnh cao mối nối bên mượt mà mũi khâu khóa |