Hệ thống viền tốc độ cao theo phương thức cuộn–cuộn cho cờ quảng cáo (18 m/phút)
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 2500 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
| Dải kích thước điều chỉnh được | 220–1800 mm | Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất |
| Loại kim khâu | Kim kép và kim đơn | Loại khâu | Mũi xích, mũi khóa |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-2220 |
| Trọng lượng | 2.5T |
| Kích thước | 420×252×240 cm |
| Điện | 6KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 960 m/giờ |
| Tốc độ may | 6000r/min |
| Khoảng kích thước | 220–1800 mm |
| Linh kiện | thiết bị cấp liệu, thiết bị chỉnh chính xác, thiết bị cuốn mép, vật liệu may, thiết bị lắc và xếp chồng |
| Có sẵn đường khâu | máy khâu xích một kim/hai kim, máy khâu móc một kim; cuốn mép |