Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 220V | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 200 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài | Sức mạnh | 220 V, 4000 W |
| Áp suất không khí | ≥0.6MPa | Ngành công nghiệp áp dụng | khách sạn |
| Kích thước | 2500 × 2200 × 2000 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | TP-1528 |
| Trọng lượng | 200KG |
| Kích thước | 250 × 220 × 200 cm |
| Sức mạnh | 4000W |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 220V |
| Năng lực theo giờ | 3–5 giây/tấm |
| Tốc độ may | / |
| Khoảng kích thước | / |
| Kích thước nhãn | / |
| Có sẵn đường khâu | / |