Dây chuyền viền mép ngang tốc độ cao gồm 5 kênh cho khăn vi sợi và khăn dệt kim (5 sản phẩm/7 giây)
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 40 cái/phút | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 20KW |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 3000 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 9000 × 5400 × 1900 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5301 |
| Điện áp | 380 V |
| Điện | 20KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 9000 × 5400 × 1900 mm |
| Khoảng kích thước | chiều dài tối đa: 180cm; chiều dài tối thiểu là 20cm |
| Hiệu quả | 2571 chiếc/h |
| Trọng lượng | 3000kg |
| Có sẵn đường khâu | chọn tùy chọn mũi xích hoặc mũi khóa |