Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 3 cái/phút | các thành phần chính | PLC, Vòng bi, Động cơ |
| Điện áp | 220V | Sức mạnh ((W) | 6KW |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 1500 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 4800*1600*2000 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5868 |
| Điện áp | 220V |
| Sức mạnh | 6KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 4800*1600*2000 mm |
| Khoảng kích thước | 450 × 450 mm |
| Hiệu quả | 3 cái/phút |
| Trọng lượng | 1500kg |
| Có sẵn đường khâu | oVERLOCK |