Máy Làm Túi Mua Sắm Tốc Độ Cao 4500 vòng/phút, Hệ Thống Pegasus TPET, Tự Động Cấp Vật Liệu, Chiều Rộng 420-720mm
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 360-480 cái/giờ | các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 220V | Sức mạnh ((W) | 4kw |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 1500 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 300 * 135 * 220 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6850Ⅱ |
| Điện áp | 220V |
| Sức mạnh | 4kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 300 * 135 * 220 cm |
| Khoảng kích thước | chiều rộng: 420-720mm, chiều dài: 320-680mm |
| May SPD | 3500 vòng/phút |
| Kích thước nhãn | chiều dài: 4-8cm, chiều rộng: 3-5cm, nhãn gập có sẵn |
| Hiệu quả | 360-480 cái/giờ |
| Trọng lượng | 1500kg |