Dây chuyền sản xuất thông minh tự động cho khâu tròn và viền mép chăn
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | các thành phần chính | Bộ điều khiển lập trình PLC, hộp số, động cơ, máy phát động cơ |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 15000 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
| Dung tích | 90 sản phẩm/giờ; Một tầng: 60 sản phẩm/giờ | Sức mạnh | 27KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa | LOẠI | Máy Dệt |
| Kích thước | 2000*540*340 cm | Khoảng kích thước | 1300–2400 mm |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số model | ET-5867 |
| Trọng lượng | 15000kg |
| Sức mạnh | 27KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 90 chiếc/giờ |
| Kích thước | 2000*540*340 cm |
| Khoảng kích thước | 1300–2400 mm |
| Tốc độ may | 4000r/min |