Hệ thống sản xuất từ cuộn nguyên liệu thành sản phẩm sẵn sàng vận hành (turnkey) tích hợp quản lý đám mây
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 500 cái/giờ | Các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 12,5kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 5000 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 570 * 670 * 250 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6620 |
| Điện áp | 380 V |
| Điện | 12,5kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 570 * 670 * 250 cm |
| Khoảng kích thước | chiều dài: 800-1000mm chiều rộng: 520mm |
| Hiệu quả | 500 cái/giờ |
| Trọng lượng | 5000kg |
| Có sẵn đường khâu | đường viền kim đơn/kép, vắt sổ 3 và 5 chỉ |