Máy cuốn viền tròn hoàn toàn tự động với hai máy khâu
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 240-260 cái/giờ | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 6KW |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 1500 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 4400*2800*1960 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5875 |
| Điện áp | 380V |
| Sức mạnh | 6KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 4400*2800*1960mm |
| Khoảng kích thước | tối thiểu: 30*30cm, tối đa: 75*50cm |
| Hiệu quả | 240-260 cái/giờ |
| Trọng lượng | 1500kg |
| Có sẵn đường khâu | bo tròn góc viền vượt |