Máy vắt sổ tròn tự động ET-5869
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 800 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài | Sức mạnh | 6KW |
| Áp suất không khí | ≥0.6MPa | Ngành công nghiệp áp dụng | khách sạn |
| Kích thước | 485*160*215 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5869 |
| Trọng lượng | 0.8T |
| Kích thước | 485*160*215 cm |
| Sức mạnh | 5KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 28 sợi/mỗi sản phẩm |
| Tốc độ may | / |
| Khoảng kích thước | Tối thiểu: 15 cm × 15 cm; Tối đa: 45 cm × 45 cm |
| Kích thước nhãn | / |
| Có sẵn đường khâu | máy vắt sổ ba chỉ |