Dây chuyền sản xuất rèm tắm hiệu suất cao công suất 500 chiếc/giờ gấp mép 1cm 3cm hệ thống áp lực khí nén 0,6MPa
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 500 cái (1,8m*1,8m) | các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 19kw |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 6000 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 1400 * 1000 * 300 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-2218/KZ |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 19kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Tần số | 50Hz |
| Kích thước | 1400 * 1000 * 300cm |
| Khoảng kích thước | chiều dài 2500mm * chiều rộng 1800mm |
| May SPD | 2000-4000 vòng/phút |
| Hiệu quả | 500 cái/giờ (1,8m*1,8m) |
| Trọng lượng | 6000kg |