Máy khâu chăn tự động TPET với động cơ là thành phần cốt lõi
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 220V | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 10500 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Lắp đặt, đưa vào sử dụng và đào tạo trên chiến trường | Ngành công nghiệp áp dụng | khách sạn |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6661 |
| Trọng lượng | 10,5T |
| Kích thước | 1500*900*300 cm |
| Sức mạnh | 16kw |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 200–220 sản phẩm/giờ |
| Tốc độ may | 4500r/min |
| Kích thước nhãn | chiều rộng: 10–50 mm, chiều dài: 20–100 mm |
| Khoảng kích thước | chiều rộng: 1,5–2,8 m, chiều dài: 1,5–2,8 m |
| Có sẵn đường khâu | máy khâu chuyền, khâu 3 kim 5 chỉ, khâu liên hoàn; vắt sổ, gập mép, cuốn viền, cuốn viền hai lớp |