Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 15000 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
| Khả năng hoạt động theo giờ | 200 sản phẩm/giờ | Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất |
| Loại khâu | Mũi xích (tiêu chuẩn) | Mức độ tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
| Tiết kiệm lao động | Thay thế khoảng 20 lao động may | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6665 |
| Trọng lượng | 15T |
| Kích thước | 2360*980*320 cm |
| Sức mạnh | 19,5 kW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380 V |
| Năng lực theo giờ | 200 chiếc/giờ |
| Tốc độ may | 3600–4000 vòng/phút |
| Khoảng kích thước | chiều rộng: 110–265 cm, chiều dài: 150–240 cm |