Hệ thống may hai mặt dọc tốc độ cao cho vải dệt kim
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 12–16 m/phút | Các thành phần chính | PLC, Vòng bi, Động cơ |
| Điện áp | 220V | Sức mạnh ((W) | 1.5kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 500 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 2550 × 1600 × 1980 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5302 |
| Điện áp | 220V |
| Điện | 1.5kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 2550 × 1600 × 1980 mm |
| Khoảng kích thước | 200-800mm |
| Hiệu quả | 12–16 m/phút |
| Trọng lượng | 500kg |