Máy mở khăn bông cotton tự động
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 75 m/phút | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 5KW |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 3000 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 3880 mm × 3920 mm × 2980 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số model | ET-5834 |
| Điện áp | 380V |
| Sức mạnh | 5KW |
| Kích thước | 3880 mm × 3920 mm × 2980 mm |
| Chiều rộng khăn nhỏ nhất có thể sử dụng | 200mm |
| Máy nén khí | 0.7Mpa |
| Tốc độ cắt tối đa | 75 m/phút |
| Trọng lượng | 3T |
| Chiều rộng đầu công cụ | Chiều rộng đầu công cụ |
| Số lượng đầu công cụ | 7 |
| Các thành phần | Khung đầu vào, khung chính, mô-đun cắt, khung đầu ra, hộp điều khiển điện |