Hệ thống khâu bốn cạnh liên tục tốc độ cao dành cho khăn vi sợi và khăn lau
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 300 chiếc/giờ | Các thành phần chính | Bộ điều khiển lập trình (PLC), Động cơ, Vòng bi, Bánh răng |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 6KW |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 1300 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 3600*2800*2310 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5876 |
| Điện áp | 380V |
| Điện | 6KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 3600*2800*2310 mm |
| Khoảng kích thước | tối thiểu: 25*25 cm; tối đa: 75*50 cm |
| Hiệu quả | 300 chiếc/giờ (30*30 cm) |
| Trọng lượng | 1300kg |
| Kích thước nhãn | Dấu lạnh, dấu đơn, dấu gấp, chiều rộng < 5 cm |
| Mô tả quy trình | Ba vòng tròn kéo dài đến tận mép |