Máy làm gối tròn có dây rút tự động chèn dây tự động may góc tròn tùy chọn máy vắt sổ 3-5 chỉ
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 2005 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6702 |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 6,5kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 4010 × 3740 × 1950 mm |
| Vải ứng dụng | Nhiều loại vải làm gối |
| Khoảng kích thước | Trong phạm vi 700 × 700 mm |
| Hiệu quả | 20 s/2 chiếc (mục tiêu) |
| Trọng lượng | 2005 kg |