Máy cắt dọc tốc độ cao dành cho khăn bông với công suất đầu ra 75 m/phút
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 75 m/phút | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 5KW |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 3000 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 3880 mm × 3920 mm × 2980 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số model | ET-5834 |
| Điện áp | 380V |
| Điện | 5KW |
| Kích thước | 3880 mm × 3920 mm × 2980 mm |
| Chiều rộng khăn nhỏ nhất có thể sử dụng | 200mm |
| Máy nén khí | 0.7Mpa |
| Tốc độ cắt tối đa | 75 m/phút |
| Trọng lượng | 3T |
| Chiều rộng đầu công cụ | Chiều rộng đầu công cụ |
| Số lượng đầu công cụ | 7 |
| Linh kiện | Khung đầu vào, khung chính, mô-đun cắt, khung đầu ra, hộp điều khiển điện |