Hệ thống cắt và cuộn lại có công suất cao cho sản xuất cây lau nhà
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 1200 m/giờ | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 6KW |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 4200 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 7654*5000*2525 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5901 |
| Điện áp | 380V |
| Điện | 6KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 7654*5000*2525 mm |
| Khoảng kích thước | chiều rộng ≤ 2,2 m |
| Hiệu quả | 1200 m/giờ |
| Trọng lượng | 4200kg |