Máy may ga chun công nghiệp một người vận hành 3-4 sản phẩm đồng thời tự động viền từ 6-9m chiều dài hệ thống Nhật Bản
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 220V | các thành phần chính | Động cơ, Motor |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 500 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6612 |
| Điện áp | 220V |
| Sức mạnh | 3.5KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 1000 × 1500 × 2400 mm |
| Khoảng kích thước | 6-9 tháng |
| Hiệu quả | 60 chiếc/giờ |
| Trọng lượng | 500kg |