Máy may ga trải giường tự động hoàn toàn viền bốn cạnh chiều dọc 1-10cm chiều ngang 1-2,5cm độ rộng viền hệ thống Omron
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | các thành phần chính | Động cơ, PLC, động cơ điện |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 12000 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6660 |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 32KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 1600 × 1100 × 300 cm |
| Khoảng kích thước | Chiều dài: 1,5 m – 3,05 m; Chiều rộng: 1,35 m – 3,05 m |
| Hiệu quả | máy khâu chỉ xích: 300 sản phẩm/giờ; Máy khâu chỉ vắt sổ: 150 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 12000kg |
| Có sẵn đường khâu | chọn tùy chọn mũi xích hoặc mũi khóa gập có thể gia công viền hai lớp |