Máy May Thảm Sàn Tự Động ET-3360, Phạm Vi Kích Thước 60-90cm, Năng Suất 350 sản phẩm/giờ, Cắt Viền Toàn Tự Động, Quản Lý Qua Cloud
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | các thành phần chính | Động cơ, Motor |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 1450 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-3360 |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 5KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 900 * 200 * 200cm |
| Khoảng kích thước | 69-90cm |
| May SPD | 2000-3500v/phút |
| Hiệu quả | 350 cái/giờ |
| Trọng lượng | 1450kg |