Giải pháp gắn kết tích hợp đạt giải thưởng CISMA với hệ thống tạo ẩm dạng sương tinh vi
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 220V | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 150 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài | Điện | 220 V, 2,8 kW |
| Áp suất không khí | ≥0.6MPa | Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn |
| Kích thước | 110 × 80 × 110 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | TP-2210 |
| Trọng lượng | 150kg |
| Kích thước | 110 × 80 × 110 cm |
| Điện | 2.8KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 220V |
| Phần | Bằng thiết bị xả trước đây, làm nóng nhanh, động cơ điều chỉnh tốc độ, thiết bị cuộn lại và hệ thống phun nước; khuôn gồm mặt sàn, hàng rào bên, tấm dẫn phía trước và tấm đẩy |
| Tốc độ động cơ | 0–70 vòng/phút |
| Dải nhiệt độ | 0-250℃ |
| Phạm vi áp dụng | công nghiệp may mặc, trang phục thường ngày, trang phục thể thao, các loại miếng dán lưng rùa, khe tay áo, túi, gập mép và các công đoạn ép nhiệt khác |