Máy tách cạnh sóng chéo tự động ET5836CS/28
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 4800 chiếc/giờ | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380V | Sức mạnh ((W) | 15kw |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 3000 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 5000 × 3600 × 2500 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5836CS/28 |
| Điện áp | 380V |
| Sức mạnh | 15kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 5000 × 3600 × 2500 mm |
| Khoảng kích thước | Chiều dài: 300–1000 mm, Chiều rộng: 300–800 mm |
| Hiệu quả | 4800 chiếc/giờ |
| Trọng lượng | 3000kg |