Máy may tự động độ dài khăn giấy kiểu dây chuyền có hút phế liệu, chiều dài tùy ý cho vải cuộn đường kính tối đa 1m
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 720-800m/h(Khoảng cách kim 3-4mm) | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 220V | Sức mạnh ((W) | 1,3KW |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Trọng Lượng (kg) | 400 |
| tên thương hiệu | TPET | kích thước (D* R* C) | 420*170*220cm |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5831/A/HS |
| Điện áp | 220V |
| Sức mạnh | 1,3kW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 4200 * 1700 * 2200 mm |
| Khoảng kích thước | 250-650mm |
| Hiệu quả | 720-800m/h(Khoảng cách kim 3-4mm) |
| Trọng lượng | 400 kg |
| May SPD | 7500 r/phút |
| Có sẵn đường khâu | khâu xích/khâu cố định tùy chọn |
| Các thành phần | Hai máy vắt sổ truyền động trực tiếp, kéo đồng bộ điều chỉnh tốc độ điện tử |
Đội ngũ chuyên gia máy móc dệt may của chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn tìm ra giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu sản xuất của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp tư vấn chuyên nghiệp một-một và hỗ trợ tùy chỉnh, đồng hành cùng bạn trong suốt toàn bộ quá trình.