Máy May Vỏ Gối Chuyên Dụng Khung Hàn Nặng Thép 2mm, Tự Động Cấp Nhãn, Đạt Chuẩn CE, Chiều Rộng Tiêu Chuẩn 52cm
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 500 cái/giờ | các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 12,5kw |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 5000 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 570 * 670 * 250 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6620 |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 12,5kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 570 * 670 * 250 cm |
| Khoảng kích thước | chiều dài: 800-1000mm chiều rộng: 520mm |
| Hiệu quả | 500 cái/giờ |
| Trọng lượng | 5000kg |
| Có sẵn đường khâu | đường viền kim đơn/kép, vắt sổ 3 và 5 chỉ |