Máy in sáu nhãn hiệu tự động ET-9620/CS
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 220V | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 260 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài | Sức mạnh | 1W |
| Áp suất không khí | ≥0.6MPa | Ngành công nghiệp áp dụng | khách sạn |
| Kích thước | 1500*1500*1200 mm | Công suất đầu ra | 1K/giờ |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-9620/CS |
| Trọng lượng | 260kg |
| Kích thước | 1500*1500*1200 mm |
| Sức mạnh | 1kw |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 220V |
| Năng lực theo giờ | 1000 |
| Tốc độ may | / |
| Khoảng kích thước | Chiều dài: 200–140 mm, Chiều rộng: 8–50 mm |
| Kích thước nhãn | / |
| Có sẵn đường khâu | / |