Dây chuyền cắt siêu âm tốc độ cao kiểu X-Y cho khăn vi sợi có viền răng cưa
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 4800 chiếc/giờ | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380V | Sức mạnh ((W) | 15kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 3000 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 5000 × 3600 × 2500 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5836CS/28 |
| Điện áp | 380V |
| Điện | 15kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 5000 × 3600 × 2500 mm |
| Khoảng kích thước | Chiều dài: 300–1000 mm, Chiều rộng: 300–800 mm |
| Hiệu quả | 4800 chiếc/giờ |
| Trọng lượng | 3000kg |