Máy nén và đóng gói khăn TPET ET-7722
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 10–20 giây/bó | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380V | Sức mạnh ((W) | 1kw |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 580 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 2000*800*2650 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-7722 |
| Điện áp | 380V |
| Sức mạnh | 1kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 2000*800*2650 mm |
| Khoảng kích thước | chiều dài: 30–80 cm chiều rộng: 10–80 cm |
| Hiệu quả | 10–20 giây/bó |
| Trọng lượng | 580 Kg |
| Mô tả quy trình | phù hợp để đóng gói nén cho mọi sản phẩm khăn |