Dây chuyền sản xuất khâu liên tục tốc độ cao cho khăn, rèm và chăn
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 2000 chiếc/giờ | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 13kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 3000 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 13300*5400*2900 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
Kích thước bao bì đơn: 340×220×212 cm
Trọng lượng tịnh đơn: 1900,000 kg
| Số model | ET-5880 |
| Kích thước | 13300*5400*2900 mm |
| Điện | 13kw |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Hiệu quả | 2000 chiếc/giờ |
| Tốc độ may | 4500r/min |
| Khoảng kích thước | Chiều dài: 30–230 cm; Chiều rộng: 20–230 cm |
| Trọng lượng | 3T |
| Loại may | May ngang, mũi xích |