Dây chuyền sản xuất từ cuộn vật liệu thành sản phẩm hoàn chỉnh dành riêng cho vỏ giường phẳng
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | Các thành phần chính | Động cơ, PLC, động cơ điện |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 12000 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6660 |
| Điện áp | 380 V |
| Điện | 32KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 1600 × 1100 × 300 cm |
| Khoảng kích thước | Chiều dài: 1,5 m – 3,05 m; Chiều rộng: 1,35 m – 3,05 m |
| Hiệu quả | máy khâu chỉ xích: 300 sản phẩm/giờ; Máy khâu chỉ vắt sổ: 150 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 12000kg |
| Có sẵn đường khâu | chọn tùy chọn mũi xích hoặc mũi khóa gập có thể gia công viền hai lớp |