Hệ thống may và gắn nhãn tự động 4 cạnh (thay thế tối đa 20 lao động)
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 15000 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
| Khả năng hoạt động theo giờ | 200 sản phẩm/giờ | Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất |
| Loại khâu | Mũi xích (tiêu chuẩn) | Mức độ tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
| Tiết kiệm lao động | Thay thế khoảng 20 lao động may | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6665 |
| Trọng lượng | 15T |
| Kích thước | 2360*980*320 cm |
| Điện | 19,5 kW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380 V |
| Năng lực theo giờ | 200 chiếc/giờ |
| Tốc độ may | 3600–4000 vòng/phút |
| Khoảng kích thước | chiều rộng: 110–265 cm, chiều dài: 150–240 cm |