Hệ thống sản xuất rèm tốc độ cao theo phương thức cuộn–cuộn với khả năng nối liền mạch
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 12–18 m/phút | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380V | Sức mạnh ((W) | 5.5kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 2500 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 420×252×240 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Thông số kỹ thuật | Phần phía trước |
| Số mẫu. | ET-2210 |
| Trọng lượng | 2.5T |
| Kích thước | 420×252×240 cm |
| Điện | 5.5kw |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 720 m/giờ |
| Tốc độ may | 4000r/min |
| Khoảng kích thước | 50 cm–185 cm |
| Linh kiện | thiết bị cấp liệu, thiết bị chỉnh chính xác, thiết bị cuốn mép, vật liệu may, thiết bị lắc và xếp chồng |
| Có sẵn đường khâu | máy khâu xích một kim/hai kim, máy khâu móc một kim; cuốn mép |