Hệ thống cắt và viền 4 góc tốc độ cao (16 giây/mỗi chiếc)
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 220 sản phẩm/giờ | Các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 16kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 8000 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 1100 * 780 * 260 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5835-HS |
| Điện áp | 380 V |
| Điện | 16kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 1100 * 7800 * 260 cm |
| Khoảng kích thước | Chiều rộng vỏ bọc: 140–200 cm, chiều dài: 160–200 cm, chiều cao: 18–40 cm |
| Hiệu quả | 220 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 8000kg |
| Có sẵn đường khâu | May đứng cạnh cao mối nối bên mượt mà mũi khâu khóa |