Hệ thống sản xuất cấp độ y tế 1–2 tích hợp tự động chèn dải bari
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 2200 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
| Bằng Độc Quyền Sáng Chế | 5 bằng sáng chế kiểu dáng công nghiệp | Kích thước sản phẩm hoàn thiện | 30 cm – 45 cm (có thể điều chỉnh) |
| Hiệu quả | 320–380 sản phẩm/giờ | Kích thước | 5000×4300×2000 mm |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số model | ET-5856 |
| Trọng lượng | 2.2T |
| Điện áp | 380 V |
| Điện | 10kw |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 5000×4300×2000 mm |
| Khoảng kích thước | 30–45 cm |
| Hiệu quả | 320–380 sản phẩm/giờ (42×42 cm), họa tiết chữ "Nhật" |
| Mô tả quy trình | Cấp liệu vải một lớp hoặc nhiều lớp, gấp có thanh bari và chèn dải cotton, có khả năng may nhiều kiểu đường may. |
| Tốc độ may | 4500r/min |
| Vật liệu dệt | bÔNG GAUZE |