Hệ thống khâu tích hợp kiểu chìa khóa trao tay: cắt tự động, dán nhãn và vắt sổ bốn cạnh
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 800 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài | Điện | 6KW |
| Áp suất không khí | ≥0.6MPa | Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn |
| Kích thước | 485*160*215 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5869 |
| Trọng lượng | 0.8T |
| Kích thước | 485*160*215 cm |
| Điện | 5KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 28 sợi/mỗi sản phẩm |
| Tốc độ may | / |
| Khoảng kích thước | Tối thiểu: 15 cm × 15 cm; Tối đa: 45 cm × 45 cm |
| Kích thước nhãn | / |
| Có sẵn đường khâu | máy vắt sổ ba chỉ |