Dây chuyền sản xuất tích hợp gồm gập, xếp chồng và đóng túi cho khăn
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 720 chiếc/giờ | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 220V | Sức mạnh ((W) | 8kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 1000 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 470*260*150 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-7721 |
| Điện áp | 220V |
| Điện | 8kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 470*260*150 cm |
| Khoảng kích thước | Kích thước tối đa: 50*80 cm; Kích thước tối thiểu: 30*30 cm |
| Hiệu quả | 720 chiếc/giờ |
| Trọng lượng | 1000kg |