Hệ thống nén và đóng đai khí nén dành cho khăn và giẻ lau
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 10–20 giây/bó | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380V | Sức mạnh ((W) | 1kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 580 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 2000*800*2650 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-7722 |
| Điện áp | 380V |
| Điện | 1kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 2000*800*2650 mm |
| Khoảng kích thước | chiều dài: 30–80 cm chiều rộng: 10–80 cm |
| Hiệu quả | 10–20 giây/bó |
| Trọng lượng | 580 Kg |
| Mô tả quy trình | phù hợp để đóng gói nén cho mọi sản phẩm khăn |