Máy kéo và cuộn chổi ET-5901
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 1200 m/giờ | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 6KW |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 4200 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 7654*5000*2525 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5901 |
| Điện áp | 380V |
| Sức mạnh | 6KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 7654*5000*2525 mm |
| Khoảng kích thước | chiều rộng ≤ 2,2 m |
| Hiệu quả | 1200 m/giờ |
| Trọng lượng | 4200kg |