Trạm may cấp liệu thủ công linh hoạt với chức năng cắt tỉa tích hợp và dán nhãn tự động
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 700–900 sản phẩm/giờ | Các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 220V | Sức mạnh ((W) | 2.6kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 450 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 2200 × 1400 × 1750 mm | ||

| Số mẫu. | ET-6622 |
| Điện áp | 220V |
| Điện | 2.6 KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 2200 × 1400 × 1750 mm |
| Khoảng kích thước | 250-800mm |
| Hiệu quả | 700–900 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 450kg |