Máy may chăn tự động hoàn toàn ET-6662 bề rộng 150-280cm chiều dài 150-280cm với hệ thống kiểm soát lệch MF của Đức
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 1520 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6662 |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 17 kW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 2500 * 1000 * 300 cm |
| Khoảng kích thước | Chiều dài: 1,5–2,8 m, chiều rộng: 1,5–2,8 m |
| Hiệu quả | 300 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 1520kg |