Máy cắt chéo khăn tự động ET-5835 chiều dài 47-90cm bề rộng cuốn viền 1cm khung thép nặng hệ thống Omron chứng nhận CE
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 500–550 sản phẩm/giờ | các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | AC380V | Sức mạnh ((W) | 6KW |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 1800 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 4300 × 2300 × 1900 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5835-HS |
| Điện áp | AC380 V |
| Sức mạnh | 6KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 4300 × 2300 × 1900 mm |
| Khoảng kích thước | Viền gấp mép: 1,0cm Chiều rộng: 25cm-54cm Chiều dài: 47cm-90cm |
| Hiệu quả | 500–550 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 1800kg |