Máy khâu công nghiệp tự động hoàn toàn tốc độ cao cho khâu 4 cạnh, dùng trong sản xuất khăn ăn và khăn tắm
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 720–800 m/giờ | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 220V | Sức mạnh ((W) | 3KW |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 600 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 350 × 200 × 190 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5831/SA |
| Trọng lượng | 600kg |
| Kích thước | 350 × 200 × 190 cm |
| Sức mạnh | 3KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 720–800 m/giờ, 220 V |
| Năng lực theo giờ | độ dài mũi khâu: 3 mm, chiều rộng: 40 cm |
| Tốc độ may | 4500r/min |
| Khoảng kích thước | 250 mm, 750 mm |
| Các thành phần | hai khung cho ăn, hai thiết bị điều chỉnh, máy vắt sổ thuận và nghịch |
| Có sẵn đường khâu | máy vắt sổ 3–4 chỉ |