Máy vắt mép tự động cho cờ có chiều dài cố định
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp | video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp |
| Bảo hành | 1 Năm | trọng Lượng (kg) | 2500 |
| nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | tên thương hiệu | TPET |
| Dải kích thước điều chỉnh được | 220–1800 mm | Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất |
| Loại kim khâu | Kim kép và kim đơn | Loại khâu | Mũi xích, mũi khóa |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-2220 |
| Trọng lượng | 2.5T |
| Kích thước | 420×252×240 cm |
| Sức mạnh | 6KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 960 m/giờ |
| Tốc độ may | 6000r/min |
| Khoảng kích thước | 220–1800 mm |
| Các thành phần | thiết bị cấp liệu, thiết bị chỉnh chính xác, thiết bị cuốn mép, vật liệu may, thiết bị lắc và xếp chồng |
| Có sẵn đường khâu | máy khâu xích một kim/hai kim, máy khâu móc một kim; cuốn mép |