Dây chuyền sản xuất chăn tự động tốc độ cao (12 giây/mỗi sản phẩm)
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 220V | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 10500 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Lắp đặt, đưa vào sử dụng và đào tạo trên chiến trường | Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6661 |
| Trọng lượng | 10,5T |
| Kích thước | 1500*900*300 cm |
| Điện | 16kw |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 200–220 sản phẩm/giờ |
| Tốc độ may | 4500r/min |
| Kích thước nhãn | chiều rộng: 10–50 mm, chiều dài: 20–100 mm |
| Khoảng kích thước | chiều rộng: 1,5–2,8 m, chiều dài: 1,5–2,8 m |
| Có sẵn đường khâu | máy khâu chuyền, khâu 3 kim 5 chỉ, khâu liên hoàn; vắt sổ, gập mép, cuốn viền, cuốn viền hai lớp |