Hệ thống viền túi hiệu suất cao (9 giây/sản phẩm) — Tiết kiệm tối đa 6 lao động
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 220V | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 100 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
| Phạm vi chiều rộng cuốn mép | 30–50 cm | Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất |
| Cấu hình đầu may | Một đầu / Hai đầu (tùy chọn) | Sức mạnh ((W) | 3.5KW |
| Khả năng | 720 sản phẩm/giờ (hai đầu may) | Kích thước | 190*85*120 cm |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6851/Ⅱ |
| Điện áp | 220V |
| Khả năng | 720 sản phẩm/giờ (hai đầu may) |
| Kích thước | 190*85*120 cm |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Phạm vi chiều rộng cuốn mép | 30–50 cm |
| Cấu hình đầu may | Một đầu / Hai đầu (tùy chọn) |
| Tiết kiệm lao động | Thay thế 6 công nhân |