Trạm làm việc gắn nhãn quần áo có năng suất cực cao (10.000 chiếc/ngày)
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 220V | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 260 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài | Điện | 1W |
| Áp suất không khí | ≥0.6MPa | Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn |
| Kích thước | 1500*1500*1200 mm | Công suất đầu ra | 1K/giờ |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-9620/CS |
| Trọng lượng | 260kg |
| Kích thước | 1500*1500*1200 mm |
| Điện | 1kw |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 220V |
| Năng lực theo giờ | 1000 |
| Tốc độ may | / |
| Khoảng kích thước | Chiều dài: 200–140 mm, Chiều rộng: 8–50 mm |
| Kích thước nhãn | / |
| Có sẵn đường khâu | / |